๗ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานการประชุมมอบนโยบายการบริหารงานด้านการจัดการศึกษาของศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ในสังกัดเทศบาล โดยมีพนักงานเทศบาลกองการศึกษา และ คณะครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล
![S__95609254.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/08/S__95609254.jpg)
![S__95609256.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/08/S__95609256.jpg)
![S__95609257.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/08/S__95609257.jpg)
![S__95609258.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/08/S__95609258.jpg)
![S__95609259.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/08/S__95609259.jpg)
![S__95609260.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/08/S__95609260.jpg)