๕ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการงาน พนักงานเทศบาล อสม. ประธานชุมชน ในโครงการเยี่ยมยาม ถามใจ ดูแลผู้สูงวัยเชิงรุกแบบบูรณาการ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔ ณ ชุมชนมโนรมย์ ชุมชนหินเรือ ชุมชนหลังศูนย์ราชการ จำนวน ๔ ราย
![IMG_4810.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4810.jpg)
![IMG_4824.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4824.jpg)
![IMG_4825.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4825.jpg)
![IMG_4835.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4835.jpg)
![IMG_4849.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4849.jpg)
![IMG_4852.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4852.jpg)
![IMG_4864.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4864.jpg)
![IMG_4867.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4867.jpg)
![IMG_4872.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/07/06/IMG_4872.jpg)