๒๔ มิถุนายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๗.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ทำการตรวจจุดคัดกรองประชาชนที่มาซื้อสินค้า ณ ตลาดสดเทศบาล ๒ เพื่อเป็นการป้องกันการแพร่เชื้อของโรคติดเชื้อ covid-19
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/25/01.jpg)
![24231.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/25/24231.jpg)
![24236.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/25/24236.jpg)
![24239.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/25/24239.jpg)