๒ มิถุนายน ๒๕๖๔ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัด รักษาการปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานสัตวแพทย์ กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกับงานประชาสัมพันธ์ กองวิชาการและแผนงาน ออกบริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปี ๒๕๖๔ ณ ชุมชนคำหอย ตั้งแต่เวลา ๑๖.๓๐ – ๒๐.๓๐ น. โดยมีประชาชนได้นำสุนัขและแมว มารับบริการในครั้งนี้เป็นจำนวนมากพอสมควร
![01040dfe755345eee4.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/01040dfe755345eee4.jpg)
![025cb2ef0fad110b8c.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/025cb2ef0fad110b8c.jpg)
![0334289a252b6f2ae7.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/0334289a252b6f2ae7.jpg)
![0497cdcfaf38b19732.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/0497cdcfaf38b19732.jpg)
![05c38cb258d42d4a4a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/05c38cb258d42d4a4a.jpg)
![065bffe9a68e31ce56.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/065bffe9a68e31ce56.jpg)
![074150911a7a4613d2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/074150911a7a4613d2.jpg)
![08af040f6d31c09f49.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/06/04/08af040f6d31c09f49.jpg)