วันที่ ๒๖ มีนาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายวีระชัย นาคมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้นายบุญช่วย น้อยสันเทียะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ปฏิบัติหน้าที่เป็นประธานในพิธีเปิดงานกิจกรรมเดินรณรงค์การเลือกตั้ง ซึ่งจัดโดยศูนย์ประสานงานการเลือกตั้งประจำเทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อประชาสัมพันธ์การเลือกตั้งสมาชิกสภาเทศบาลและนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ที่จะเกิดขึ้นวันอาทิตย์ที่ ๒๘ มีนาคม ๒๕๖๔ นี้ ณ บริเวณสวนสาธารณะเฉลิมพระเกียติกาญจนาภิเษกเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/26/1.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/26/2.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/26/3.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/26/4.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/26/5.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/26/6.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/03/26/7.jpg)