ผลงานกิจกรรม พิธีบวงสรวงสิ่งศักดิ์สิทธิ์คู่บ้านคู่เมืองมุกดาหาร ในพิธีเปิดงานกาชาดและงานของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔ โดย admintb - 5 มีนาคม 2021 0 799 Facebook Twitter LINE Google+ วันที่ ๕ มีนาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายวสุ กาญจนกุล ปฎิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนงานฯ ร่วมพิธีบวงสรวงสิ่งศักดิ์สิทธิ์คู่บ้านคู่เมืองมุกดาหาร ในพิธีเปิดงานกาชาดและงานของดีจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔