วันที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ (วันแรก) การรับสมัคร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร และนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ตั้งแต่เวลา ๐๘.๓๐ – ๑๖.๓๐ น. ณ หอประชุมอำเภอเมืองมุกดาหาร ที่ว่าการอำเภอเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/2.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/3.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/4.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/8.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/6.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/7.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/11/9.jpg)
มีผู้มายื่นใบสมัครสมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร จำนวน ๓๖ ท่าน และนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร จำนวน ๒ ท่าน ดังนี้
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/15/_Page_1.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/15/_Page_2.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/15/_Page_3.jpg)
![](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/15/_Page_4.jpg)