วันที่ ๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๓๐ น. นายวสุ กาญจนกุล รักษาการปลัดเทศบาล ปฎิบัติหน้าที่นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ทำหน้าที่ต้อนรับ นางสาวรวีวรรณ แสนสวาสดิ์ เจ้าพนักงานป้องกันการทุจริตชำนาญการ และนางสาววรรณศรี พิเมย เจ้าพนักงานป้องกันการทุจริตปฏิบัติการ จาก สำนักงาน ป.ป.ช.จังหวัดมุกดาหาร ในการดำเนินโครงการให้คำปรึกษาเพื่อยกระดับความโปร่งใสในหน่วยงานของรัฐ ในปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๔ และให้คำปรึกษาเสนอแนะแนวทางในการนำหลักธรรมมาภิบาลไปปฎิบัติและยกระดับผลการประเมิน ITA ให้แก่หน่วยงานของภาครัฐ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/01/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/01/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/02/01/03.jpg)