๒๕ มกราคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ เรื่องการยกระดับผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นจังหวัดมุกดาหาร ระหว่างจังหวัดมุกดาหาร กับองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นในพื้นที่จังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ชั้น ๑
![S__2588812.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/26/S__2588812.jpg)
![S__2588814.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/26/S__2588814.jpg)
![S__2588815.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/26/S__2588815.jpg)
![S__2588816.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/26/S__2588816.jpg)
![S__2588817.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/26/S__2588817.jpg)
![S__2588818.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/26/S__2588818.jpg)