วันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ดาบตำรวจวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะหัวหน้าส่วนฯ ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะสมเด็จพระนเรศวรมหาราช เนื่องใน “วันยุทธหัตถี สมเด็จพระนเรศวรมหาราช” ณ อาคาร ๒๕๐ ปีมุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/18/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/18/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/18/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/18/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/18/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/18/06.jpg)