๑๕ มกราคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการงาน พนักงานเทศบาล ร่วมกับหน่วยงานราชการต่างๆ พร้อมกับประชาชน ในกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาวันสำคัญของชาติไทย “วันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช” โดยมีนายวีระชัย นาคมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี และในกิจกรรมมีการทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ ณ โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง) อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/01.jpg)
![921413.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921413.jpg)
![921414.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921414.jpg)
![921420.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921420.jpg)
![921424.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921424.jpg)
![921433.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921433.jpg)
![921434.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921434.jpg)
![921435.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921435.jpg)
![921436.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2021/01/15/921436.jpg)