ผลงานกิจกรรม งานรักษาความสะอาดร่วมกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ทำการฉีดล้างทำความสะอาดตลาดสดเทศบาล ๑ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัสโควิด-19 โดย admin - 7 มกราคม 2021 0 893 Facebook Twitter LINE Google+ ๖ มกราคม ๒๕๖๔ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานรักษาความสะอาดร่วมกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ทำการฉีดล้างทำความสะอาดตลาดสดเทศบาล ๑ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัสโควิด-19