๒๙ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายวสุ กาญจนกุล รักษาการปลัดเทศบาล พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหารกองฝ่ายต่างๆ ทำการตรวจเยี่ยมจุดบริการประชาชนในจุดต่างๆ ในเขตเทศบาล เพื่ออำนวยความสะดวก ปลอดภัยในช่วงเทศกาลส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ พ.ศ. ๒๕๖๔
![01ab4fb28cab0041d8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/30/01ab4fb28cab0041d8.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/30/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/30/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/30/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/30/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/30/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/30/07.jpg)