๒๕ ธันวาคม ๒๕๖๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดย นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก องค์การบริหารส่วนตำบลบึงบา จังหวัดปทุมธานี ที่ได้จัด”โครงการพัฒนาผู้นำชุมชนตัวแทนชุมชนสู่ชุมชนเข้มแข็งประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๔” ณ จังหวัดสกลนคร จังหวัดนครพนม จังหวัดมุกดาหาร ระหว่างวันที่ ๒๒-๒๕ ธันวามคม ๒๕๖๓
![88453.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/88453.jpg)
![88456.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/88456.jpg)
![88460.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/88460.jpg)
![88461.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/27/88461.jpg)