วันที่ ๒๕ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนฯ ร่วมมอบ ตู้เย็น จำนวน ๒ เครื่อง มูลค่า ๙,๔๘๘ บาท ให้กับ กาชาดจังหวัดมุกดาหาร ใน “วันรวมน้ำใจ ประจำปี ๒๕๖๔” ชาวจังหวัดมุกดาหาร ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร
![](http://muangmuk.go.th/wp-content/uploads/2020/12/5DE541DD-9869-4C42-811D-E8E977597C8B-1200x900.jpeg)