๑๔ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการงาน คณะครู ผู้ปกครอง นักเรียน ให้การต้อนรับคณะคุณประจักษ์ – คุณละออ ตั้งคารวกุล ประธานกรรมการบริษัททีโอเอ เพ้นท์ ประเทศไทย จำกัด(มหาชน) และประธานมูลนิธิคุณแม่ลี้กิมเกียว ตั้งคารวกุล ได้มามอบทุนการศึกษา ให้กับเด็กนักรียน ณโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![S__88195077.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/15/S__88195077.jpg)
![S__88195080.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/15/S__88195080.jpg)
![S__88195081.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/15/S__88195081.jpg)
![S__88195082.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/15/S__88195082.jpg)
![S__88195083.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/15/S__88195083.jpg)
![S__88195084.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/15/S__88195084.jpg)
![S__88195086.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/15/S__88195086.jpg)