วันที่ ๕ ธ.ค. ๒๕๖๓ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงานร่วม พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล พิธีวางพานพุ่มและพิธีถวายบังคม เนื่องในโอกาส วันคล้ายวันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ
ประจำปี ๒๕๖๓ ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/05/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/05/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/05/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/05/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/05/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/05/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/12/05/07.jpg)