วันที่ ๑๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมพิธีถวายราชสักการะวางพานพุ่มดอกไม้สด พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี ๒๕๖๓ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/11/14/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/11/14/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/11/14/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/11/14/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/11/14/05.jpg)