๒๘ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล ประธานชุมชน ตลอดจนประชาชนในเขตเทศบาล ร่วมรับฟังความคิดเห็นของประชาชนตาม “โครงการบริหารและจัดการขยะมูลฝอยชุมชนเป็นพลังงานไฟฟ้าระบบปิด ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม” ณ โรงแรมริเวอร์ซิตี้ จ. มุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/01.jpg)
![2497128.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/2497128.jpg)
![2497131.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/2497131.jpg)
![2497133.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/2497133.jpg)
![S__9822242.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/S__9822242.jpg)
![S__9822243.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/S__9822243.jpg)
![S__9822244.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/S__9822244.jpg)
![S__9822246.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/S__9822246.jpg)
![S__9822248.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/29/S__9822248.jpg)