๒๘ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๗.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร พนักงานเทศบาล เจ้าหน้าที่ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลเมืองมุกดาหาร และสมาชิก อปพร. ร่วมงานพิธีแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อสถาบัน ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และกล่าวคำปฎิญาณตนสำนึกในการเป็นข้าราชการที่ดีของแผ่นดิน ที่บริเวณพิธีหน้าเสาธง ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/28/01.jpg)
![716691.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/28/716691.jpg)
![716693.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/28/716693.jpg)
![716694.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/28/716694.jpg)
![716695.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/28/716695.jpg)
![716696.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/28/716696.jpg)