๑๓ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต. วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล เข้าร่วมพิธีจุดเทียนเพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี จังหวัดมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/14/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/14/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/14/03.jpg)
![10409.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/14/10409.jpg)
![10411.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/14/10411.jpg)