ผลงานกิจกรรม ร่วมต้อนรับและรับมอบแนวทางการปฏิบัติราชการของผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร นายวีระชัย นาคมาศ โดย admin - 13 ตุลาคม 2020 0 1866 Facebook Twitter LINE Google+ ๑๒ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๒.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมต้อนรับและรับมอบแนวทางการปฏิบัติราชการของผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร นายวีระชัย นาคมาศ ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร