ผลงานกิจกรรม มอบเงินช่วยเหลือผู้ประสบเหตุวาตภัยในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร จำนวน ๒ ราย โดย admin - 13 ตุลาคม 2020 0 701 Facebook Twitter LINE Google+ ๑๒ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร ได้มอบเงินช่วยเหลือผู้ประสบเหตุวาตภัยในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร จำนวน ๒ ราย ณ ห้องปฏิบัติงานนายกเทศมนตรี เทศบาลเมืองมุกดาหาร