วันที่ ๑ ตุลาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ดาบตำรวจวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนฯร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะเนื่องใน “วันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว” ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร อำเภอเมืองมุกดาหาร
![011a19d59ec22851ca.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/011a19d59ec22851ca.jpg)
![11063__15.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/11063__15.jpg)
![11063__12.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/11063__12.jpg)
![11063__19.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/11063__19.jpg)
![11063__20.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/11063__20.jpg)
![11063__21.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/10/01/11063__21.jpg)