๒๘ กันยายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลตาเกา จ.อุบลราชธานี ในการศึกษาดูงานการดำเนินงานกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลเมืองมุกดาหาร
ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__22839352.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/29/S__22839352.jpg)
![S__22839354.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/29/S__22839354.jpg)
![S__22839355.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/29/S__22839355.jpg)
![S__22839356.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/29/S__22839356.jpg)