๒๓ กันยายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเมศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัด รักษาการปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมการประชุมนายกองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นและปลัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นในจังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ ๗/๒๕๖๓ ณ ห้องมุจลินท์ โรงแรมมุกดาหารแกรนด์
![S__7839826.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/23/S__7839826.jpg)
![S__7839828.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/23/S__7839828.jpg)
![S__7839829.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/23/S__7839829.jpg)
![S__7839830.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/23/S__7839830.jpg)