๒๒ กันยายน ๒๕๖๓ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมงาน “๒๕๐ปี รวมพลังคนดี ศรีมุกดาหาร” เพื่อบูรณาการให้ทุกภาคส่วนได้รวมพลังความสามัคคี สร้างแรงบันดาลใจในการทำความดีและเปิดพื้นที่สื่อสร้างสรรค์ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร อ.เมืองมุกดาหาร จ. มุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/01.jpg)
![298857.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298857.jpg)
![298859.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298859.jpg)
![298860.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298860.jpg)
![298861.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298861.jpg)
![298862.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298862.jpg)
![298863.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298863.jpg)
![298864.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298864.jpg)
![298865.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298865.jpg)
![298866.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/09/22/298866.jpg)