๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นตัวแทนให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.ชีบน อ.บ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ ที่มาศึกษาดูงาน ด้าน งานกิจการ อสม.(การกู้ชีพ กู้ภัย ) ของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมอาคารฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![540907.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/540907.jpg)
![540909.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/540909.jpg)
![540910.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/540910.jpg)
![540911.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/540911.jpg)
![540913.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/11/540913.jpg)