๔ สิงหาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมส่งเสริมพัฒนาการเด็กให้เหมาะสมวัย ประจำปี ๒๕๖๓ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน. ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/01.jpg)
![S__82747492.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747492.jpg)
![S__82747496.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747496.jpg)
![S__82747497.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747497.jpg)
![S__82747498.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747498.jpg)
![S__82747500.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747500.jpg)
![S__82747502.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747502.jpg)
![S__82747507.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747507.jpg)
![S__82747508.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/08/04/S__82747508.jpg)