๑๐ กรกฎาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมในการตรวจประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA) ประจำปี ๒๕๖๓ โดยมีหัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![382876.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/10/382876.jpg)
![382877.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/10/382877.jpg)
![382878.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/10/382878.jpg)
![382879.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/10/382879.jpg)
![382880.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/10/382880.jpg)
![382881.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/07/10/382881.jpg)