วันที่ ๑๐ มิถุนายน ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลฯ ครั้งที่ ๑ / ๒๕๖๓ เพื่อขอความเห็นชอบ แผนพัฒนาท้องถิ่่น (พ.ศ.๒๕๖๑-๒๕๖๕) เพิ่มเติม ฉบับที่ ๒ โดยที่ประชุมมีมติเห็นชอบ ร่างแผนพัฒนาท้องถิ่นดังกล่าว
![0132ab600adbc5f3b0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/10/0132ab600adbc5f3b0.jpg)
![02469b280d545920c3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/10/02469b280d545920c3.jpg)
![03b1f0fa0ff9a90ecc.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/10/03b1f0fa0ff9a90ecc.jpg)
![04111390a93fe7f0d8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/10/04111390a93fe7f0d8.jpg)