วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๓๐น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ดาบตำรวจวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีฯ ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ณ ห้องประชุมแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![019ba0d2e133e825d1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/03/019ba0d2e133e825d1.jpg)
![025cc46016e7de81f8.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/03/025cc46016e7de81f8.jpg)
![03db9da2e0ebc541c2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/03/03db9da2e0ebc541c2.jpg)
![04b9f85b4b6aa4a957.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/06/03/04b9f85b4b6aa4a957.jpg)