ผลงานกิจกรรม งานรักษาความสะอาดและงานป้องกัน ทำการฉีดล้างตลาดสดเทศบาล ๒ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัส COVID – 19 โดย admin - 3 มิถุนายน 2020 0 510 Facebook Twitter LINE Google+ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๗.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายงานรักษาความสะอาดและงานป้องกัน ทำการฉีดล้างตลาดสดเทศบาล ๒ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัส COVID – 19