ผลงานกิจกรรม นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ทำการออกเยี่ยมบ้าน ในโครงการเยี่ยมบ้านผู้สูงอายุ ผู้พิการ และบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง โดย admin - 2 มิถุนายน 2020 0 1108 Facebook Twitter LINE Google+ ๑ มิถุนายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ทำการออกเยี่ยมบ้าน ในโครงการเยี่ยมบ้านผู้สูงอายุ ผู้พิการ และบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง ณ ชุมชนตาดแคน ๑ , ๒ และ ๓ ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร