ผลงานกิจกรรม นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายงานรักษาความสะอาดและงานป้องกัน ทำการฉีดล้างตลาดสดเทศบาล ๑ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัส COVID – 19 โดย admin - 26 พฤษภาคม 2020 0 585 Facebook Twitter LINE Google+ ๒๕ พฤษภาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๗.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายงานรักษาความสะอาดและงานป้องกัน ทำการฉีดล้างตลาดสดเทศบาล ๑ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัส COVID – 19