๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ร่วมกับชุดปฏิบัติการบูรณาการร่วม ออกปฏิบัติการตรวจและให้คำแนะนำร้านขายอาหาร ในห้วงของการเฝ้าระวังการป้องกันการติดเชื้อไวรัส COVID – 19 ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![350204.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/350204.jpg)
![350207.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/350207.jpg)
![350209.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/350209.jpg)
![350210.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/350210.jpg)
![S__7651389.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__7651389.jpg)
![S__7651398.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__7651398.jpg)