๘ พฤษภาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน ร่วมในกิจกรรมปลูกต้นไม้ เนื่องในวันต้นไม้ของชาติ ประจำปี ๒๕๖๓ ณ บริเวณหน้าเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__67985412.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/08/S__67985412.jpg)
![S__67985416.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/08/S__67985416.jpg)
![S__67985417.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/08/S__67985417.jpg)
![S__67985420.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/08/S__67985420.jpg)
![S__67985421.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/08/S__67985421.jpg)
![S__67985422.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/08/S__67985422.jpg)