๒๑ เมษายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๔.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการศูนย์บริหารราชการในสถานการณ์ฉุกเฉินของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ เพื่อจะได้มีการดำเนินการที่สอดคล้องกับศูนย์บริหารราชการในสถานการณ์ฉุกเฉินของอำเภอและจังหวัดต่อไป
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/21/01.jpg)
![S__66666543.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/21/S__66666543.jpg)
![S__66666545.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/21/S__66666545.jpg)
![S__66666546.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/21/S__66666546.jpg)