๒๔ มีนาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๓.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประชุมหัวหน้าส่วนการบริหาร และผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง เพื่อหาแนวทางช่วยเหลือสถานประกอบการที่ต้องปิดกิจการจากประกาศคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดมุกดาหาร ซึ่งในเบื้องต้นได้มีมติให้แต่งตั้งคณะกรรมการดำเนินการเรื่องดังกล่าว ตามที่ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหารได้มอบหมายต่อไป
![01d1237c00691e02e5.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/01d1237c00691e02e5.jpg)
![119913.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/119913.jpg)
![S__41803798.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/S__41803798.jpg)
![S__41803801.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/S__41803801.jpg)
![S__41803804.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/S__41803804.jpg)