๒๔ มีนาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน พนักงานเทศบาล ผู้ประกอบการ ประชาชนทั่วไป ในการปฏิบัติการฉีดล้างทำความสะอาดบริเวณตลาดราตรี เพื่อเป็นการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID-19)
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/02.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/04.jpg)
![92578.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/92578.jpg)
![92580.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/92580.jpg)
![178344.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/178344.jpg)
![178345.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/178345.jpg)
![178346.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/03/24/178346.jpg)