๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการงาน พนักงานเทศบาล สมาชิก อปพร. ในการต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมินศูนย์ อปพร.ดีเด่น ประจำปี ๒๕๖๓ จากศูนย์ ปภ.เขต๗ สกลนคร ณ ศูนย์ อปพร.เทศบาลเมืองมุกดาหาร อาคารฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ ซึ่งการรับการตรวจประเมินเป็นไปด้วยความเรียบร้อยทุกประการ
![01e241f64f686e1ef9.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/01e241f64f686e1ef9.jpg)
![02f5b42a8653a60f7b.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/02f5b42a8653a60f7b.jpg)
![03f593cab0efe1aa5a.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/03f593cab0efe1aa5a.jpg)
![79736.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/79736.jpg)
![79737.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/79737.jpg)
![79738.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/79738.jpg)
![79740.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/79740.jpg)
![79742.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/79742.jpg)
![79745.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/79745.jpg)