วันที่ ๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น.นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรี เป็นตัวแทนต้อนรับคณะผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัด องค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรีในการเดินทางมาศึกษาดูงานโรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/07/08.jpg)