ในวันที่ ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นายเฉลียว ดีวงศ์ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการต้อนรับตัวแทนจากสำนักงาน ปปช.ประจำจังหวัดมุกดาหาร ประกอบด้วย น.ส.รวีวรรณ แสนสวาสดิ์ เจ้าพนักงานป้องกันการทุจริตชำนาญการ และ น.ส.วรรณศรี พิเมย เจ้าพนักงานป้องกันการทุจริตปฏิบัติการ ในการให้คำปรึกษาเพื่อยกระดับความโปร่งใสในหน่วยงานภาครัฐ ณ ห้องประชุมชั้น ๒ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/06/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/06/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/06/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/06/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/02/06/05.jpg)