๒๑ มกราคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน ในการต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองลัดหลวง อำเภอพระประแดง จังหวัดสมุทรปราการ ตามโครงการสาธารณสุขมูลฐานชุมชน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๓ ณ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ชั้น ๔ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/21/01.jpg)
![IMG_7988.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/21/IMG_7988.jpg)
![IMG_8000.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/21/IMG_8000.jpg)
![IMG_8013.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/21/IMG_8013.jpg)
![IMG_8035.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/21/IMG_8035.jpg)
![IMG_8048.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/21/IMG_8048.jpg)