๘ มกราคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๔.๓๐ น. นายชยันต์ ศิริมาศ ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ คณะทำงานศูนย์ปฏิบัติการความปลอดภัยทางถนนเทศบาลเมืองมุกดาหาร จังหวัดมุกดาหาร ร่วมประชุม และให้กำลังใจ คณะทำงาน นำโดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และคณะกรรมการ ซึ่งในที่ประชุมเป็นการนำข้อมูลการเกิดอุบัติเหตุทางถนน การแก้ไขปัญหาอุบัติเหตุทางถนน ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร มาวิเคราะห์ร่วมกัน และหาทางในการแก้ไขปัญหาร่วมกันต่อไป ซึ่งมีคณะกรรมการเข้าร่วมประชุมเป็นจำนวนมาก
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/02.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/07.jpg)
![08.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/08.jpg)
![09.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/09.jpg)