๒๗ ธันวาคม ๒๕๖๒ เทศบาลเมืองมุกดาหารร่วมกับโรงพยาบาลมุกดาหาร จัดกิจกรรมตรวจคัดกรองไวรัสตับอักเสบ B,C ให้กับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ พนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง ณ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อเป็นการเฝ้าระวังค้นหาผู้ป่วยเพื่อเข้าสู่กระบวนการการรักษาที่ถูกต้องรวดเร็ว ลดอัตราการเกิดโรคมะเร็งในตับ
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/07/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/07/02.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/07/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/07/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/07/06.jpg)
![033.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/07/033.jpg)