วันที่ ๓๑ ธันวาคม ๒๕๖๒ เวลา ๒๓.๔๕ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานกิจกรรมนับถอยหลัง ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ ๒๕๖๓ Countdown ๒๐๒๐ ณ บริเวณสวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติกาญจนาภิเษก เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมี คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงาน คณะกรรมการชุมชน ประชนทั่วไป ร่วมกิจกรรม และได้รับเกียรติจาก นายอนุรักษ์ ตั้งปณิธานนท์ สส.มุกดาหาร เขต ๑ ร่วมอวยพรปีใหม่ให้กับพี่น้อง ประชาชนชาวจังหวัดมุกดาหารในครั้งนี้
![1577967086406.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967086406.jpg)
![1577967087992.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967087992.jpg)
![1577967096729.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967096729.jpg)
![1577967090576.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967090576.jpg)
![1577967095407.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967095407.jpg)
![1577967093343.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967093343.jpg)
![1577967098126.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967098126.jpg)
![1577967099506.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/02/1577967099506.jpg)