๒๒ ม.ค. ๒๕๖๒ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบหมายให้ ด.ต วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีปิดโครงการฝึกอบรมกีฬาฟุตบอลให้เด็กและเยาวชน เพื่อห่างไกลยาเสพติด ชมรมฟุตบอลศรีพัฒนา ณ สนามกีฬากลางจังหวัดมุกดาหาร ซึ่งได้ดำเนินการให้กับเยาวชน เพื่อห่างไกลยาเสพติดและการติดเกมเป็นไปตามวัตถุประสงค์ในโครงการ และมีกิจกรรมสรุปผลงานของเยาวชน ให้ชมก่อนปิดพิธี
![S__17285139.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285139.jpg)
![S__17285141.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285141.jpg)
![S__17285142.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285142.jpg)
![S__17285143.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285143.jpg)
![S__17285144.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285144.jpg)
![S__17285145.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285145.jpg)
![S__17285146.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285146.jpg)
![S__17285147.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/S__17285147.jpg)