๑๘ ธ.ค. ๒๕๖๒ เวลา ๑๔.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.หนองย่างเสือ อ.มวกเหล็ก จ.สระบุรี ณ วัดหลักสอง ชุมชนศรีพัฒนา ๑ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงาร และประธานชุมชน ให้การต้อนรับ ซึ่งมาดูงานในเรื่องของการส่งเสริมสุขภาพของชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/22/07.jpg)