วันที่ ๙ ธันวาคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายพยุงพงษ์ บุญเติม รองนายกเทศมนตรี เข้าร่วมงาน วันต่อต้านคอร์รัปชั่นสากล (ประเทศไทย) จังหวัดมุกดาหาร ภายใต้แนวคิด “Zero Tolerance คนไทยไม่ทนต่อการทุจริต” ณ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติกาญจนาภิเษก เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/09/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/09/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/09/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/09/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/09/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/09/06.jpg)
![07.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2019/12/09/07.jpg)